ตักบาตรประจำวันพฤหัสบดี ประจำปีการศึกษา 2553
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
5010110037
กิติศักดิ์
แก้ววิลาด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
5010110233
ธีรพล
สุรพันธ์พิทักษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
5010110262
นัฐพงษ์
โคตรพรม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
5010110324
พงศกร
ว่องวิษณุพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
5010110411
ยุพาวดี
ชูร่วง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
6
5010110444
วทัญญู
พนังนุวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
7
5110110027
กำพล
สุวรวงษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
8
5110110084
จิรศักดิ์
นรารัตน์วิริยะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
9
5110110115
ชลทิตย์
นกน้อย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
10
5110110130
ชื่นฤดี
ตุ้ยนะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
5110110248
ธิดาทิพย์
กิจโกศล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
5110110285
นฤพล
ชนะกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
13
5110110337
ประดิษฐ์
ขาวดวง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5110210072
จักรพันธุ์
ศักดิ์ภิรมย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
5110210575
วุฒิไกร
เอี่ยมสุข
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
5110210822
ปิยะชาติ
พ่วงคง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
5110310057
ธณดล
เศียรอินทร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
18
5110510115
นภัสสร
เอกภคนนท์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
19
5110514010
กาญจนาถ
จงภักดี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
20
5110514026
ณัฐกานต์
ชัยชนะวารินทร์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
21
5110514030
ณัฐวิภา
ลิปตวัฒนกุล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
22
5110514100
YANRAN
WU
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
23
5110710087
วัลลภา
สายสินธุ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
5110712038
สุวิมล
ทิพย์วารี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
5110810006
กัลย์ธิรา
ว่องนาวี
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้จัด
26
5111010103
วริษฐา
แพทธยา
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
27
5111410001
กชกร
มุสิกพงษ์
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
28
5111410014
ชัยพร
กาญจนอักษร
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
29
5111410017
ณิชกานต์
อินทร์ใจเอื้อ
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
30
5111410021
ทิพย์นภาภรณ์
หมวดใหม่
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
31
5210110019
กฤติกร
เอียดแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
5210110187
ณัฐวุฒิ
อังกุราภินันท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
5210110288
อภิวัฒน์
ชูมณี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5210110333
ประไพพิศ
ถาวรศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5210110573
วิษณุ
มาณพ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5210110574
วิสุทธิ์
ขุนศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5210110668
สุเทพ
วิมลกิตติพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5210110678
สุรวุฒิ
ชั่งเชื้อ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
39
5210210089
จีระศักดิ์
เครือทอง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5210210092
จุฑามณี
เซ่งสวัสดิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5210210171
ณัฏฐ์สกล
จันทร์ทา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
5210210231
ธนิตา
เรืองสันติ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5210210278
นิรชา
อารยพิทักษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5210210391
พิริยา
พนาวรางกูร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5210210454
เยาวลักษณ์
ขุนชำนาญ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5210310083
บุญนำ
บรรดา
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
47
5210410013
กัญชลิกา
โคตะขุน
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5210510229
รัชตการ
มีเดชา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
49
5210510320
สุรีวัลย์
เงางาม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
50
5210513026
ชลธี
ทับทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
51
5210514084
สุขใจ
ไกรลาศ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
52
5210515039
พรทิพย์
รัตนมุสิทธิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
53
5210610017
กาญจนา
เพชรัตนมุณี
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
54
5210610116
นพมาศ
หวังวัฒนะหิรัญ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
55
5210710129
อริสา
ธนสารชัย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
56
5210810017
ณัฐสุดา
เอี่ยมธนาภรณ์
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้จัด
57
5211110010
กฤษฎา
ตั้งปรียารักษ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5211110039
จารุสิริ
ปรัชพันธ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
59
5211110216
วิฑิตยา
หฤทัยวรกุล
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5211110283
อนุชิต
คงจันทร์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
61
5310110021
กฤษดา
สัมพันธรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5310110099
ฉลองชัย
นวลแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
63
5310110100
ฉัตรกฤษณ์
หนูฤทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5310110134
ณภัทร
ยอดสุรางค์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5310110145
ณัฐญา
จันทร์สวาท
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
66
5310110183
ดารารัตน์
หน่อเพ็ชร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
67
5310110206
ทักษพร
ประเศรษโฐ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5310110268
นพพล
ทองขาว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
69
5310110464
มณทิรา
คงแป้น
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5310110494
รณฤทธิ์
แดงเพ็ชร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5310110575
ศรนรา
เกิดแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5310110587
ศิรญา
ยาวิชัย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5310110596
ศิริพร
หนูทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5310110598
ศิวพร
ประสานสงฆ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5310110666
เมขลิน
เมืองประทับ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5310110690
โสรัจน์
เสริมรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
77
5310210109
ชลิต
ภาคอารีย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5310210127
ญาณิศา
เอี่ยมเอม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
5310210256
เบญจรัตน์
จิตมาณะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
80
5310210387
ลดาภาณ
ศรีนภาดร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5310210441
ศศิวิมล
บัวแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5310210539
อรณิช
อินทร์ใจเอื้อ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5310310026
คงกฤช
จริยสุนทรกิจ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
5310310045
ณัฐ
ชลวานิช
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
85
5310310135
วริศร์
ค้าของ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
86
5310410047
ชลริชา
ทองดำ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5310410049
ชุติมา
อินทรพฤกษา
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5310410106
พนิดา
ด่านนวกุลชัย
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5310410127
มนัสวี
หนูอินทร์แก้ว
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5310410143
รัชนี
อ่อนเมือง
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5310410216
อังศุมา
อ่อนขวัญ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5310510119
ธัญลักษณ์
ซุ่นอื้อ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
93
5310510127
อรชพร
จ่ายกระโทก
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
94
5310510132
นวลอนงค์
แก้วสายทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
95
5310510184
พราวพร
วรมิศร์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
96
5310510212
มันตินี
เพ็ชรหอม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
97
5310510324
อภิษฎา
เทพไชย
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
98
5310510327
อมรรัตน์
เธียรพิทยามาศ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
99
5310510328
อรจิรา
ว่องสนั่นศิลป์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
100
5310514029
ธษร
ควรผดุงศักดิ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
101
5310515049
พงค์ศักดิ์
หอมแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
102
5310610275
อภิวัฒน์
ดีเรือง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
103
5310610329
นันทิชา
โพธิวงษ์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
104
5310613013
จิระวัฒน์
ยี่สุนแซม
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
105
5310710010
เกศิณี
ชูวงศ์ศิริกุล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
5310710020
ฐากูร
อัญฤาชัย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
107
5310710035
นภันต์พุทธคุณ
นิมมานนันทน์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
5310712042
วิชญาพร
ไสยสิทธิ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
5310810050
ศุภกิต
เกตุเส้ง
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
110
5311010117
ศศิธร
ภาชนนท์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
111
5311110213
ลัดดาวรรณ
ถิ่นกาญจน์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
112
5311110224
วรารัตน์
ธรฤทธิ์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
113
5311110227
วลัยลักษณ์
ดุจวรรณ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
114
5311120009
วาสนา
ประสมศรี
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
5311410022
ปรัชญ์ชยนันท์
พูนเนียม
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
116
5311410071
ธิดารัตน์
คชภักดี
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
117
5311510029
น้ำทิพย์
ปติโนธรรม
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
118
5311510058
สุรศักดิ์
ไชยเสน
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้จัด